Author Topic: ขอสอบถามเกี่ยวกับ The Island Castaway หน่อยค่ะ  (Read 10637 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline manawzaa

• Abbzaแฟนตัวจริง
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 1

ถึงตรงนี้แล้วทำยังไงก็ไม่ผ่านเลยค่ะ
เก็บ boguru's fuki ได้ที่ไหนคะ
เก็บที่ปลูกเองก็ไม่ได้ค่ะ
« Last Edit: June 27, 2012, 03:35:32 PM by manawzaa »

Offline PimPa

• MoDeRaToR
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 20
  • -Receive: 1775
ลองทำเควสอื่นที่่ดหลือก่อนนะคะ. หรือ เดินไปมารอบเกาะ. จะมีเควสอื่นมาให้ทำ เเล้วอาจเเก้เควส
นี้ได้.  เควสบางอัน เเก้ตอนนั้นยังไม่ยด้^^

Venus

• Guest
 ต้องไปหา tradesman และซื้อ seeds ของ FuKi ค่ะ แล้วค่อยเอามาปลูก   หรือ เล่นเควสอื่นไปก่อน เดี๋ยวมันจะวนมาให้เราแก้เองค่ะ เกมส์อันนี้ เควสบางตัวต้องอาศัยเวลา ไม่ใช่แก้ได้เลย

fuki วีคิดว่า ต้องปลูกในป่าถึงจะได้นะคะ  แถวๆที่เรา ฆ่า หมูป่าน่ะค่ะ หรือ ไปขุดหาแถวนั้น ประมาณนี้

« Last Edit: June 28, 2012, 11:54:30 AM by VenusZa »

KalipSo101

• Guest
Fuki  ซื้อได้จาก คนเผ่าตัว ดำ ดำ น่ะค่ะ  เค้ามีอยู่ใน stock  ว  เราต้องมีเงินด้วย   หรือ ซื้อ Seeds แล้วเอาไปปลูกในแปลงผักของเรา หรือ ในป่าค่ะ  ขุดตรงหลุมดินสีน้ำตาลค่ะ

aoitheresa

• Guest
เข้ามาลองอ่าน ก่อนทดลองเล่นจริง อิอิ (กำลังโหลด)  (thanks34)