PC Games > Games Guide|Need Help for Games

เฉลย Dream Chronicles 3 : The Chosen Child. แปลไทย+รูป

<< < (2/4) > >>

beeburry:
 :cry: นางฟ้ามาโปรด :shy:

ซูฮกค่ะ แปลได้ภายใน 1 ชม. :FG:

อยากเก่งอังกิดมั้ง :Loveyou:

<kisses> <dance> <dance> <dance>

YANG:
แปล ผสมความเข้าใจค่ะ เลยไว หยางไม่ได้แปลตัวตรงตัวตามเค้าเป๊ะๆ ค่ะสลับไปมา ให้เข้าใจง่ายขึ้นบ้าง เลยไว  :FG:  จริงๆ ไม่เก่งหรอกค่ะ พอ อ่านออกเขียนได้บ้าง

beeburry:
เล่นจบแว้วค่ะ :shy:

ดีจัยจัง :weed:

น่าจะมีต่อน้า จากที่ อ่านมาแบบมั่วๆ :humi:

คิกๆ รอเล่นต่อจ้ะ :heyI:

YANG:
ให้คุณ beeburry +1ค่ะ

คาดว่าจะมีภาคสี่ค่ะ เพราะลูกสาวของ Faye อาจถูกเลือกเป็นเทพ อะไรซักอย่างที่ Faye ไม่อยากให้เป็น  :Loveyou:

Mike123:
ขอบคุณครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

[*] Previous page

Go to full version