Author Topic: Summer Session "dating games"|ผู้ปกครองควรพิจารณาก่อนให้เด็กเล่นนะคะ  (Read 53946 times)

0 Active Members and 2 Guests are viewing this topic.

fed00x00

• Guest

mokumelon

• Guest

liarguy

• Guest

karokyak66

• Guest
ก่อนอื่นขอขอบคุณ สำหรับความมีน้ำใจมาอัพโหลด และแปลคำอธิบายในการติดตั้งให้กับพวกเรา ลำพังแค่เรามาโหลดต่อยังใช้เวลามากมายกว่าจะโหลดได้ครบ ขอบคุณจริงๆค่ะ เดี๋ยววันนี้กลับบ้านจะเริ่มโหลดคงใช้เวลาสักอาทิตย์กว่าจะครบทุกอย่าง สู้ค่ะ

karokyak66

• Guest
โอ้ย ตายแล้ว คุณหยางต้องงงแน่เลย ว่าทำไมมันบอกว่าใช้เวลาเป็นอาทิตย์ในการ
โหลด ไม่อยากบอกเลยว่าโพสต์ผิดค่ะ จะไปโพสต์ในซิมส์ แต่เครื่องมันไหงเป็นงี้ไม่รู้เปลี่ยนมาเกมส์นี้ซะงั้น เครื่องติงต๊องไปแล้ว ขอโทษค่ะ คุณหยาง แต่ก็ขอบคุณด้วยเหมือนกัน ถ้าไม่ได้คุณหยาง คงเซ็งไม่มีอะไรคลายเครียดจากงานแน่เลย (ก็ที่ผ่านมาโหลดมาตลอดเลย)

maejii

• Guest

fairy

• Guest