Author Topic: Second Life เกมส์แนวซิมส์ค่ะ คล้ายๆ Boy Friends แนวๆนี้  (Read 20233 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

karokyak66

• Guest
ด้วยคนค่ะ THX.

somjeed

• Guest
ภาพสวยจางเยยยยย  thank you

Myde

• Guest
เคยเห็นในเกมแต่เปนแบบออนไลน์

ชอบแนวนี้จริงๆ น่าเล่นๆ ขอบคุนมากๆจ้า <great!>

nootuy

• Guest
พอเปิดเล่นแล้ว เป็นแบบออนไลน์อะคะ ทำไงดีคะ  <มึน> 

karokyak66

• Guest
น่าเล่นดีค่ะ ขอบคุณค่ะ {ButU}

MoNaLiZaa

• Guest
พอเปิดเล่นแล้ว เป็นแบบออนไลน์อะคะ ทำไงดีคะ  <มึน> 

ทำเป็น offline ได้มั๊ยคะ

nootuy

• Guest

พอติดตั้งแล้วเปิดเล่นก็ขึ้นแบบนี้อะคะ ให้ใส่ชื่อกับพาสด้วย ไม่รู้ว่าเล่นแบบออพไลน์ ต้องทำยังไง ถ้าใครรู้รบกวนช่วยบอกทีนะคะ  thank you

MoNaLiZaa

• Guest
ขอเวลาตั้ง ตัว ก่อนนะคะ กำลัง งงๆ ... ว่าตัวนี้ มัน พรี C@ack มาแล้วน๊า

nootuy

• Guest
ชะเง้อ..รอ รอ  :help:

PRiNcEssYaGooZaA

• Guest
ลองเข้าไป register น่ะค่ะ ต่อเน็ตเข้าไปเลย แล้ว พอได้ account name มาก็ออกมา่ แล้วกด updater เพื่อทำการอัพเดท

เกมส์นี้ น่าจะเล่นออนไลน์นะคะ  แย่จัง  ชื่อคนที่อัพเกมส์ อยู่ในชื่อไฟล์เกมส์น่ะค่ะ ไว้ใจไม่ได้เลยนะเนี่ย เอาเกมส์อะไรไม่รู้ มาแจก  ; dontKnow ;