Author Topic: Gemini Lost v1.0.0.125-Final 23 Sep09.. เกมส์แนวstrategy+แก้เควส  (Read 32208 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

nong_cm

• Guest

akawit_7

• Guest
ขอบคุณครับ
รับเอาไปลองเล่น

inote

• Guest

chanuqaz

• Guest
 (thanks34) :smile:

beni

• Guest
Tempfile โหลดไม่ได้แล้วค่ะ
อีกเรื่องคือ ให้ตัวละครทำงานแล้ว SKILL ไม่ขึ้นเลย ผิดปกติหรือเปล่าอ่ะ ?_?

entermatrix

• Guest
เอ่อ ทำไมผมหาิสิงโตไม่ได้อ่ะ ติดอันเดียวครับ ช่วยบอกที

Offline YANG

• สุขกว่า..ถ้าอยู่ร่วมกัน
  • MoDeRaToR
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 6
ลองอ่านที่โพสนี้ค่ะ เผื่อเจอเหรียญทีไม่ครบ
http://abbza.com/webboard/index.php/topic,7611.msg36231.html#msg36231

tempfiles โหลดไม่ได้ เพราะระบบเค้าลบค่ะ โหลดจากลิงค์อื่นแทนได้ค่ะ   ถ้าทำงานแล้ว skill ไม่ขึ้นเลย น่าจะผิดปกติค่ะ

field_aom

• Guest
ช่วยด้วยค่ะ
ย้ายรังผึ้งยังไงค่ะ ทำไม่ได้ใครรู้ช่วยตอบที่ด่วนด้วยค่า (hentai) (depress)

akkyongyuth

• Guest
ลองดูคับ ขอบคุณคับ (gogoYki)

zinzinzin

• Guest
ว้าว น่าเล่นมากๆ
ขอบคุณนะ
 (girl)