Forum Rules|เงื่อนไขข้อตกลงการใช้บอร์ด ABBZA > How to use this Forum วิธีการใช้บอร์ด

วิธีดาวน์โหลดไฟล์จาก Filefactory แบบ FREE ฟรี **update **

(1/1)

PimPa:
สำหรับมือใหม่ หรือ คนที่จำวิธีโหลดไม่ได้นะคะ
..................

ก่อนอื่นก็ก๊อปปี้ลิงค์ไปที่ address bar บน browser ที่เราใช้งานอยู่นะคะ  แล้วเคาะแป้น enter เลยง่ายดีค่ะ มันจะพาเราไปที่หน้าของลิงค์ที่เราจะโหลด

การโหลดแบบ free user นะคะ  ให้มองหาส่วนที่เขียนว่า  SLOW DOWNLOAD   แล้วกดเข้าไป รอมันนับถอยหลังจนขึ้นว่า ให้พร้อมโหลดค่ะ 

ระบบ free user มันโหลดสองไฟล์พร้อมกันไม่ได้ค่ะ  ได้ ชั่วโมงละไฟล์ประมาณนี้ (  limited  ราวๆ 1 GB ต่อ หนึ่งชม.นะคะ  ถ้า พิมจำไม่ผิด )

ถ้า  ระบบของ  Filefactory มันขึ้นมาว่า

Server Load Too High  ค่ะ (  อันนี้ เป็นที่ระบบของ filefactory นะคะ ระไปจนกว่า ระบบมันจะทำงานเป็น ประติเราก็จะโหลดได้ค่ะ)

PimPa:
 https://depositfiles.com

เลือกแบบ   Regular download    เจอแล้ว กด เลยค่ะ  มันจะขึ้นให้เรา ทำปริศนา เช่น เลือกรูปภาพตามคำสั่ง หรือ อาจใส่  แค็บชา  เป็นระบบป้องกัน BOT ของ  deposite files  เค้าค่ะ    จากนั้นมันจะนับเวลาถอยหลัง รอ จนกว่ามันขึ้นบอกให้เรา download  Files  ได้ค่ะ 

Venusza:

Navigation

[0] Message Index

Go to full version