Author Topic: Otometeki Koi Kakumei~Love Revo เกมส์จีบหนุ่มภาษาญี่ปุ่นจ้า  (Read 19978 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

hanioto

• Guest
แหะๆ ขอบคุณมากค่า

เพื่อนไซโคบอกให้ไปหามาเล่นซะ 555

alizsia

• Guest
ขอบคุณมากกกจ้า กำลังหาอยู่เลย  (thanks34)

yamayamayama

• Guest
ขอบคุณค่าาา
ที่แต่หนุ่มหล่อทั้งนั้น
จะจีบใครซักคน
คิดหนักตายเลยเรา ฮ่าๆๆ

ayumine

• Guest
ว้าวๆๆ ขอบคุณมากนะคะ น่าเล่นมากเลย

gateza2550

• Guest
คือว่าเรามีปัญหาอ่าค่ะ แตกไฟล์แล้วเป็นอย่างงี้

ไม่มีตัวรันอะไรเลยอะ TT^TT ช่วยหน่อยน่ะค่ะ

aozaanarak1331

• Guest

mokona_white

• Guest
อยากลองเล่นมากมายเลยค่ะ ขอบคุณมากๆนะคะ

chaliang

• Guest
gateza2550
Code: [Select]
คือว่าเรามีปัญหาอ่าค่ะ แตกไฟล์แล้วเป็นอย่างงี้
ดูจากภาพด้านบน ไฟล์ที่ได้มาหลังจากแตกไฟล์แล้ว = พวกไฟล์อิมเมจ หรือ ISO

ต้องทำการจำลองแผ่นในการติดตั้งครับ
โปรแกรมที่นิยมใช้ในการจำลองแผ่นก็จะมี Daemon Tools หรือ Alcohol 120%

ถ้ายังไม่มีโปรแกรมตัวนี้ ก็หาได้ที่ห้องโปรแกรมนะครับ
มีปัญหาการใช้งานก็มาถามกันได้ครับ

thunpromlux

• Guest
ทำยังไงตัวที่เราเล่นถึงจะผอม

yokejung

• Guest