Author Topic: คนที่เล่นเกมส์ The Island - Castaway มาหน่อยจ้า ^^  (Read 6540 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

aw1922

• Guest
เควสที่ให้หา น้ำเปล่า อ่ะต้องไปจากที่ไหนหรอ เดินไปทั่วละไม่เจอเลย

ที่ไปรับที่ หญิงสาวนอนล้มอยู่อ่ะชื่อ Amy มั้ง ถ้าจำไม่ผิดนะ

ขอบคุณคำตอบล่วงหน้า

Offline YANG

• สุขกว่า..ถ้าอยู่ร่วมกัน
  • MoDeRaToR
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 6
ต้องไปแก้เควสต่อจากนั้นค่ะ  (หลังจาก สาวนางนั้นขอน้ำ) ให้เราดูจาก task ที่เหลือ ประมาณว่า มีใครรอคุยกับเรา แล้ว ไปหาผู้ชายที่อยู่ใต้ต้นไม้ซ้ายมือของเกาะ(ที่ๆ เรารับเควสแรกๆ ) เค้าจะให้เควสเรามาก่อน เราก็ไปจัดการแล้ว เราจะได้น้ำเปล่ามาขวดหนึ่งค่ะ ให้ดูที่map ดู ดาวของแต่ละจุดว่า ดาวที่ที่รอเราแก้เควส ให้เข้าไปแก้ไขก่อนค่ะ

aw1922

• Guest
อ้อ ได้แล้ว ขอบคุณค่า ^^  (thanks34)

uzaii

• Guest
แล้วเควสที่ stefi ให้ตามหาแม่อ่าค่ะ สรุปแล้วต้องไปตามหาที่ไหนอ่าคะ ?

Offline PimPa

• MoDeRaToR
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 20
  • -Receive: 1774
อยูาทางตอนเหนือ เกาะขวามือของเกมส์ค่ะ เป็นชนเผ่าใหม่ ต้องล่องแพข้ามไป

nutty999

• Guest
เซ่รั่ม 5 ขวดหาได้ที่ไหนคร้าบ