Author Topic: ถามเรื่องเกมส์ Catwalk Countdown หน่อยค่ะ -/\-  (Read 5274 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

straberryfull

• Guest
เล่นไปถึงตรงที่ต้องไปพบช่างภาพเพื่อหาข้อมูลว่าใครขโมยสายอะไรซักอย่าง -_-!

พอไปถึง มานก็บอกว่าไปสายทุกที ต้องนัดวันใหม่ แล้วพอไปก่อนก็ไม่เห็นวี่แววเลย

ไม่รู้จะทำยังไงอ่า ใครเล่นผ่านช่วยบอกหน่อยนะคะ

BirthNies

• Guest
เท่าที่รำไพ รู้ เกมส์นี้ เหมือนมีบั๊ค หรือ ยังมีติด หลายด่าน  แต่รำไพ ไม่ได้อัะเดทต่อว่ามีการแก้ไขหรือยังนะคะ   อาจต้องรอ อีกซักพัก ถ้า เป็นบั๊ค

straberryfull

• Guest
หรอคะ โอ~ ขอบคุณนะคะที่มาตอบ เราก็จะ รอ ร๊อ รอ ^^

BirthNies

• Guest
ถ้ายังไง รำไพจะช่วย อัพเดทให้นะคะ  แต่รบกวน โพสต่อที่กระทู้ของเกมส์นี้เลยค่ะ  เพื่อนๆ คนอื่น จะได้ตามกันถูก หรือ ถ้ามีใครเล่นผ่านแล้ว เค้าจะมาตอบเราในกระทู้เกมส์เลยค่ะ

คนเราต้องช่วยเหลือกัน  แม่สอนมาค่ะ  (hgnj)

pphobiia

• Guest
ไปที่ร้านแฟชั้น ที่มันเปิดหลัง 1 ทุ่มอะ แร้วดูตรงประตูด้านซ้าย มันจามีสาย เชือกยุ กดแร้วเอาไปส่งวันต่อไปจบเควส

pphobiia

• Guest
ก่ะ ไปที่ ร้านแฟชั้นที่เปิดหลัง 1 ทุ่ม แร้วดูตรงประตูด้านซ้ายมันมี สายเชือกยุ กดแร้วเอาไปส่งชังกล้อง ก่ะจบเควสอ่ะ ^^

adamas14

• Guest
รบกวนหน่อยนะคะ แล้วเข็มขัดของมิแรนด้าอ่ะค่ะ เราหาได้แค่ 2 อันเอง มันอยู่ตรงไหนบ้างหรอคะ หามา 2 วันแล้วว