Author Topic: แจก Saved Game ของเกมส์ Aveyond  (Read 5964 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

AR_5

• Guest
แจก Saved Game ของเกมส์ Aveyond
« on: June 21, 2011, 01:55:04 PM »
เราเล่นเกมส์นี้ค่ะ   เราเลยเอา saved game มาแจก เพื่อนๆ ใครสนใจ เอาไปลงใน profile เกมส์ตัวเองได้เลย  เล่นต่อจากที่เราเล่นได้ค่ะ  ประโยชน์คือ ช่วยกันเล่นได้จ้า

ภาคที่จะแจกวันนี้่  เป็น Aveyond : Lord of Twilight   อันนี้ เรามี goodies , GOLD สามแสนบาท แต่เราใช้ซื้อไอเท็มที่จำเป็นและอาวุธแล้ว  แต่ในถ้ำทองเรามีสำรองอีกสามแสน  ถ้าไม่พอก็ไปตามแผนที่ ใน strategy guide ไปเอามาเพิ่มได้จ้า 
Code: [Select]
http://www.mediafire.com/?78u98fvfzbtg86h

วิธีการลงคือ  เปิด My Computer , Folder Option , SHow hidden files and folder  แล้ว ไปที่ C:\Documents and Settings\ชื่อuser\Application Data\Aveyond 3  เอาไฟล์ลงทับชื่อที่มีสีแดงค่ะ เลือก yes to all  แต่ saved game ของคุณจะหายไปนะคะ เพราะเอาอันนี้มาแทน

เราจะเอามาอัพแจกต่อ ใครสนใจแลกprofile กัน เชิญได้ที่นี่จ้า   แต่ถ้าไม่มีเราก็ไม่เสียใจนะ เพราะ เราเล่นเกมส์นี้ไว้หลายคอม  แบบว่า จะอัพ saved game เองทุกครั้งที่เล่นจบไปแต่ละรอบ พอจะไปเล่นเครื่องอื่น เราก็มาโหลด saved game ไปลงทับเล่นต่อจ้ะ