Author Topic: เฉลย Dream Chronicles 3 : The Chosen Child. แปลไทย+รูป  (Read 20581 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

NoTYoUrSLaVE

• Guest
ขอบคุณค่ะ  :FG:

ํSweetBitcha

• Guest
 :claps:  :claps:

ขอบคุณมากมายค่ะ  อีกสองปี เผื่้ออยากเล่น จะได้แวะมาดูใหม่ เพราะลืมแน่ 

Offline ngim

• DNTท่อน้ำเลี้ยงใหญ่
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • Awards แฟนพันธุ์แท้ ผู้ช่วยเหลือค่าโฮสติ้งและค่าดูแลบอร์ด
 {soSorry} ยังไม่จบซักทียังหา tile ที่ my home ไม่ได้ครบ 14 อันเลย แล้วตามภาพ ที่ชั้น 2 ก็มี tile แค่ 8 อัน แล้วอันที่ 9 อยู่ไหนคะเนี่ย ช่วยด้วย อยากเล่นต่อ  {Arggg} {what'sUP}

KalipSo101

• Guest
{soSorry} ยังไม่จบซักทียังหา tile ที่ my home ไม่ได้ครบ 14 อันเลย แล้วตามภาพ ที่ชั้น 2 ก็มี tile แค่ 8 อัน แล้วอันที่ 9 อยู่ไหนคะเนี่ย ช่วยด้วย อยากเล่นต่อ  {Arggg} {what'sUP}

ลองทำตามนี้นะคะ ตำแหน่งกระเบื้องค่ะ
ที่ชั้นล่างมีสองแผ่น    เดินไปข้างบนที่โถงกลางมีเก้าแผ่น(ในรูปมีแปด???)  :sorry:    ที่ห้องนอนของ Fayes and Fidget มีสามแผ่น

แผ่นที่หาไม่เจอน่าจะเป็นที่ดิชั้น วงกลมไว้นะคะ

« Last Edit: May 24, 2009, 04:16:43 PM by KalipSo101 »

Offline wasana

• เริ่มชิลล์และพูดคุย
  • *
  • Thank You
  • -Given: 0
ขอบคุณมากค่ะ...ที่มีเฉลยมาให้ เพราะยากกว่า Dream Chronicles 2 เยอะเลย  (thanks34)  :thank:

Offline jingnong

• Abbzaแฟนตัวจริง
  • *
  • Thank You
  • -Given: 2
โหลดไม่ได้ค่ะ  ช่วยด้วยค่ะ  (crying)

straberryfull

• Guest
หาจานรองกาแฟอีกอันไม่เจอ T^T มันอยู่ตรงไหนบ้างอ่า

เจอสองอันคือ ห้องดนตรี กับ ห้องเทียนที่ได้จากการวางเทียนสีอ่า

อีกอันมันอยู่ตรงไหน! ช่วยบอกข่อยที