Author Topic: Summer Session "dating games"|ผู้ปกครองควรพิจารณาก่อนให้เด็กเล่นนะคะ  (Read 53703 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

krisy

• Guest
เกมเล็กดี

ขอบคุณมากค่ะ

Offline YANG

• สุขกว่า..ถ้าอยู่ร่วมกัน
  • MoDeRaToR
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 6
 :sorry:  หยางว่า เกมส์นี้ ติดเรทอาร์ บางๆนะคะ เนี่ย..แต่เล่นๆ ดู ยังไม่เจอฉาก สะบึมเลย.. หรือว่าหยางเล่นผิด..นี่ไปขอเดทใครก้ไม่ได้ ..  <มึน>   <มึน>

สงสัย ไม่ได้แอ้ม  ::hoaha:  ::hoaha:

popzaa

• Guest
ขอบคุณนะคะ ไว้ตามมาโหลดแน่นอน :sop:

ginkgo

• Guest
มาฝึกเดทกับเกมนี้ดีกว่า อิอิ ขอบคุณมากๆนะค่ะ คลายเครียดๆดี

pingguo

• Guest
ขอบคุณมากนะคะ :smile: :smile:

meguri

• Guest

Myde

• Guest
ขอบคุณค่ะ ช่วงนี้ไม่ได้โหลดอะไรเลย เวลาไม่ค่อยจะมี

แต่ยังไงก็ขอบคุณจริงๆ ขอโหลดเก็บโลดด {that'sOK}