Author Topic: วิธีดาวน์โหลดไฟล์จาก Filefactory แบบ FREE ฟรี **update **  (Read 4060 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline PimPa

• MoDeRaToR
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 20
  • -Receive: 1774
สำหรับมือใหม่ หรือ คนที่จำวิธีโหลดไม่ได้นะคะ
..................

ก่อนอื่นก็ก๊อปปี้ลิงค์ไปที่ address bar บน browser ที่เราใช้งานอยู่นะคะ  แล้วเคาะแป้น enter เลยง่ายดีค่ะ มันจะพาเราไปที่หน้าของลิงค์ที่เราจะโหลด

การโหลดแบบ free user นะคะ  ให้มองหาส่วนที่เขียนว่า  SLOW DOWNLOAD   แล้วกดเข้าไป รอมันนับถอยหลังจนขึ้นว่า ให้พร้อมโหลดค่ะ 

ระบบ free user มันโหลดสองไฟล์พร้อมกันไม่ได้ค่ะ  ได้ ชั่วโมงละไฟล์ประมาณนี้ (  limited  ราวๆ 1 GB ต่อ หนึ่งชม.นะคะ  ถ้า พิมจำไม่ผิด )

ถ้า  ระบบของ  Filefactory มันขึ้นมาว่า

Server Load Too High  ค่ะ (  อันนี้ เป็นที่ระบบของ filefactory นะคะ ระไปจนกว่า ระบบมันจะทำงานเป็น ประติเราก็จะโหลดได้ค่ะ)

« Last Edit: October 24, 2017, 07:48:43 AM by PimPa »

Offline PimPa

• MoDeRaToR
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 20
  • -Receive: 1774
 https://depositfiles.com

เลือกแบบ   Regular download    เจอแล้ว กด เลยค่ะ  มันจะขึ้นให้เรา ทำปริศนา เช่น เลือกรูปภาพตามคำสั่ง หรือ อาจใส่  แค็บชา  เป็นระบบป้องกัน BOT ของ  deposite files  เค้าค่ะ    จากนั้นมันจะนับเวลาถอยหลัง รอ จนกว่ามันขึ้นบอกให้เรา download  Files  ได้ค่ะ 

« Last Edit: October 23, 2017, 09:46:11 AM by PimPa »

Offline Venusza

• MoDeRaToR
  • เริ่มชิลล์และพูดคุย
  • **
  • Thank You
  • -Given: 5
  • -Receive: 68