Author Topic: วิธีดาวน์โหลดไฟล์จาก hugefiles.net แบบ FREE ฟรี **update 2015**IDM ได้  (Read 2477 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline PimPa

• MoDeRaToR
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 20
  • -Receive: 1769
โฮสนี้ ใช้ โปรแกรมช่วยโหลดได้ค่ะ แต่ลิงค์กดลวงตาเยอะมาก  โฆษณาเยอะ ก็แบบฟรีนี่เนอะ  เราต้องพยายามหน่อย มาดูวิธีกันค่ะ

เราต้องใส่อักษรตามภาพก่อนค่ะ  ไล่ลงมาดูข้างล่า่งนะคะ  แบบ free download

ทีนี้  อย่าไปมองส่วนบนนะคะ มันจะมใีตัวลวงนับถอยหลัง  ไม่ใช่ลองค์ฟรีเราค่ะ  ลิงค์เราอยู่ล่างๆ  ตรง create download link กดค่ะ

และ  voila !!!   idm ทำงาน