Author Topic: Gemini Lost v1.0.0.125-Final 23 Sep09.. เกมส์แนวstrategy+แก้เควส  (Read 32124 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

Jerry

• Guest
มีใครเล่นจบหรือยังคะ คุณรำไพจบหรือยัง (ถ้าจบแล้ว) รบกวนถามหน่อยนะคะ ราศีอันสุดท้ายคะ อยู่ระหว่างราศีเมษกับราศีกุมภ์
เหลืออันสุดท้าย ทุกอย่างได้หมดแล้วค่ะ (อยู่ไหนหาไม่เจอเลย)  (thanks34)

BirthNies

• Guest
รำไพเล่้นครบแล้วค่ะ แต่ไม่ได้จำว่า แต่ละอันมาจากไหน  ...เอาแบบคร่าวๆนะคะ ให้ลองดูที่เนินเลี้ยงแกะ มันจะมีพุ่มหนามๆ อยู่หนึ่งอัน ให้ส่งแกะ ซักสองตัวไปกิน มันจะมีราศี ซ่อนอยู่ .. ที่บ่อน้ำร้างก็มี (ใช้ตะกร้าตักขึ้นมา)  ที่แมงมุมก็มี(หาแมลงไปเซ่นไหว้) ที่โขดหินหน้าผาน้ำตกก็มี( หา พลอยไปเซ่น) ที่hermit ก็มี(สร้างรูปปั้นให้เค้าก่อน) ที่บ่อปลาก็๋มี (คุยกับปลาให้ลอกคลอง)
และอีกมากมาย..... แล้วคุณ Jerry อัพเกรด ของหมดหรือยังคะ

......................
Finished!!! จบแล้ววววววว  เห็นว่า to be continued ...แสดงว่า อาจ เทเลพอท คนไปที่อื่น ที่ๆไม่ใช่บ้าน... จะไปตกที่ไหนก็ว่ากันต่อไปค่ะ

เอาคนทุกคนไปวางไว้ที่ เทเลพอทนะคะ (แก้เควสให้ครบหมดก่อนนะคะ)

« Last Edit: September 09, 2009, 01:36:50 PM by MoNaLiZaa »

Jerry

• Guest
ครบทุกอย่างแล้วค่ะ คุณรำไพบอกมา ต้องไปคุยกับปลา ไปหาก่อนนะคะ (thanks34)

Offline panMOnD

• DNTท่อน้ำเลี้ยงใหญ่
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • Awards แฟนพันธุ์แท้ บริจาคต่อเนื่อง ขอบคุณครับ ท่อน้ำเลี้ยงท่อใหญ่ แฟนเพจคนแรก ธารน้ำใจ ผู้ช่วยเหลือค่าโฮสติ้งและค่าดูแลบอร์ด
โห...........รำไพจบก่อนเลย +ไปเลย เดี๋ยวค่อยเล่นมั้ง (heww)

jaja20

• Guest

muaynova

• Guest
พอเก็บได้ครบ 12 อันแล้ว ก็เอาคนไปยืนให้ครบแค่นี้ก็จบแล้ว

Venus

• Guest
ขอบคุณ คุณ นส.รำไพมากนะคะ ละเอียดดีจัง... ไม่ค่อยถนัดเกมส์แนวนี้ แต่เห็นภาพแล้ว อยากลองเล่นดู.. ตอนเปิดเข้าเกมส์ไป ยัง งงๆ ไม่รู้จะไปทางไหนก่อน เลยแวะมาอ่าน ที่นี่ ..ตอนนี้ พอจะเล่นได้แล้วค่ะ   วีว่า เกมส์นี้ มันสนุกและเพลิน ตรงที่ภาพมันสวยและน่ารัก เด็กๆ น่ารักมาก ยิ่งเด็กผู้หญิงน่ะค่ะ เค้าใส่ใจรายละเอียดของเกมส์มากเลยนะ... เดินเรื่องก็ไว เพราะเด็กเดินได้เลย ไม่ต้องอุ้มเป็น เบบี้ให้เสียเวลา
  (thanks34)

karokyak66

• Guest
น่าสนุกมาก ขอบคุณค่ะ

kanomkai

• Guest
รอมานานมั่ก ๆ เข้ามาทีไรต้องดูตลอดว่าตัวเต็มมารึยัง วันนี้ลาพักร้อนอยู่บ้าน ได้จังหวะพอดี
ขอบคุณนะคะ