Author Topic: Gemini Lost v1.0.0.125-Final 23 Sep09.. เกมส์แนวstrategy+แก้เควส  (Read 32126 times)

0 Active Members and 1 Guest are viewing this topic.

duangna

• Guest
ขอบคุณสำหรับเกมสนุกๆค่ะ
กำลังเล่นอยู่ รูปสวยดีค่ะ

เกมส์นี้เล่นออนไลน์ได้ใช่ไหมคะ

Venus

• Guest
เกมส์ที่นี่ ไม่ได้เล่นแบบ ออนไลน์ค่ะ  ถ้าจะเล่น แนะนำให้ซื้อของแท้ค่ะ เค้าจะบันทึกข้อมูลเราไว้ด้วย  (girl)

duangna

• Guest
หมายความว่าถ้าเครื่องเราออนไลน์อยู่
แล้วเราเปิดเกมเล่นไปด้วยไม่ได้ใช่ไหมคะ

Venus

• Guest
ไม่ใช่ค่ะ แต่คุณเขียนถามว่า
oh no
เกมส์นี้เล่นออนไลน์ได้ใช่ไหมคะ
วีอ่าน แล้วเข้าใจไปว่า คุณจะเอาเกมส์นี้แต่ไปเล่นเป็นระบบออนไลน์ โดยเชื่อมต่อกับค่ายเกมส์ หรือ ฟอรั่มของค่ายเกมส์นั้นๆที่เค้าเปิดอยู่ค่ะ วีเลยบอกไปว่า ไม่ได้ค่ะ

แต่พอคุณมาถามอีกรอบว่า
oh no
ถ้าเครื่องเราออนไลน์อยู่ แล้วเราเปิดเกมเล่นไปด้วยไม่ได้ใช่ไหมคะ
นั่นคือ คุณหมายความว่า คุณจะถามว่า ถ้าเราเล่นเน็ตอยู่ เราเล่นเกมส์ไปด้วยได้มั๊ย ถ้าจะถามแบบนี้ วี ก็จะตอบว่า ได้ค่ะ ตราบใดทีเราไม่ได้"เชื่อมต่อเล่นเกมส์ออนไลน์"

(girl)

duangna

• Guest
ขอบคุณค่ะ คุณวี

Offline PimPa

• MoDeRaToR
  • Abbzaแฟนตัวจริง
  • **
  • Thank You
  • -Given: 20
  • -Receive: 1775
ตัว ซูปเปอร์ ไฟน่อล ออกมาแล้วค่ะGemini Lost v1.0.0.125.ขนาดไฟล์ ไม่แตกต่างเลยแต่พิมต้องขอเล่นดูก่อน ..ถ้ามันต่างจากตัวที่นี่อย่างไร จะมาเม้าท์นะคะ  {gogo}  

go go หน่วยกล้า "อ"ายยยยย

« Last Edit: September 23, 2009, 01:11:49 AM by Pimpa »

ropsater

• Guest
 (manlaw)ขอบใจจ้า

devilwaan

• Guest
ขอบคุณค้าๆๆๆๆๆ (thanks34)

jajung

• Guest

yui_ja

• Guest
 (thanks34) (hentai)